Loading...
मुंबई : ती येते, ती पाहते आणि तिने चाहत्यांची मने जिंकली. आम्ही बोलत आहोत जान्हवी कपूरबद्दल. आज जिकडे पहावे तिकडे संरक्षणवादी भावनेचे ओहोटी वाहत आहे. जान्हवी जेव्हा सुंदर ड्रेस घालून पार्टीला येते तेव्हा सगळ्यांच्या नजरा तिच्याकडे असतात. तरीही तिचा मोह नेहमीच जाणवतो.

लग्नाच्या ६ महिन्यांनंतर हनिमूनला गेलेल्या राजकुमार रावचं नेमकं काय झालं?

आताही तिने सोशल मीडियावर काही फोटो शेअर केले आहेत. लाल बॅकलेस गाऊनमधील हे फोटो आहेत. तिने वेगवेगळ्या पोझ दिल्या आहेत. जान्हवीने तिचे केस मोकळे सोडले आहेत. चेहऱ्यावर मेकअप आहे. चेहरा चांगला उजळला आहे. शिवाय तिच्या चेहऱ्यावरचे भाव पाहून अनेकांच्या हृदयाचे ठोके वाढले आहेत.

जान्हवी कपूर आपल्या फिटनेसबाबत नेहमीच जागरूक असते. ती नियमित योगा करते. तसेच जिमला जातो. तिचा जिमचा फोटोही व्हायरल झाला होता.

जान्हवी कपूर करण जोहरच्या ‘रॉकी आणि रानी की प्रेम कहानी’मध्ये दिसणार आहे. करण दिग्दर्शित ‘रॉकी आणि रानी की प्रेम कहानी’मध्ये सारा अली खान, जान्हवी कपूर आणि अनन्या पांडे पाहुण्या कलाकारांच्या भूमिकेत दिसणार आहेत. इतकेच नाही तर हे तिघे एक डान्सही करणार असल्याचे सांगण्यात येत आहे.

जान्हवी काही दिवसांपूर्वी एका पार्टीत काळ्या ब्लॅकलेस गाऊनमध्ये दिसली होती. त्यावेळी चाहते बोनी कपूरच्या लेकीची तुलना टायटॅनिक चित्रपटातील केट विन्सलेटशी करत होते. टायटॅनिकमध्ये जान्हवीने तोच हार घातला होता जो केटने तिच्या गळ्यात घातला होता. याशिवाय जान्हवी सगळ्यांवर खूप प्रेम करते. तिच्या लोभस स्वभावाचे नेहमीच कौतुक होत असे.

PHOTOS: …म्हणून बॉलिवूड चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर आपटले

‘रॉकी आणि राणीची प्रेमकथा’

  Lic Housing Finance Hikes Home Loan Interest Rate By Up To 40 Bps. Details Here

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.