Loading...
मुंबई : बॉलीवूडचे रोमँटिक जोडपे राजकुमार राव आणि पत्रलेखा यांनी नोव्हेंबर २०२१ मध्ये लग्न केले. फारसा गोंधळ न होता. मात्र दोघेही शूटिंगमध्ये व्यस्त असल्याने त्यांना हनिमूनला जाता आले नाही. त्यामुळे दोघांना आता निर्णय घ्यायचा होता. तो एका खास फ्लाइटमध्ये रोमँटिक हॉलिडेवर गेला होता. पण अचानक राजपुत्राला परतावे लागले.

या अभिनेत्रीने एका हॉलिवूड सेलिब्रिटीचा नाश्ता चोरला, ज्याची ट्विटरवर खिल्ली उडवली जात आहे

राजकुमार राव पत्नीसोबत सुट्टीवर गेले होते. पण त्याचवेळी त्याने त्याच्या ‘हिट द फर्स्ट केस’ या सिनेमासाठी प्रमोशनल इव्हेंट आयोजित केला होता. म्हणून राजपुत्र परत आला. त्याचे काम पूर्ण करून सर्वांना माहीत आहे. अर्थात त्याच्यासोबत पत्रव्यवहारही होतो. तीही समजूतदार आहे.


प्रमोशन इव्हेंटमध्ये, राजकुमार म्हणाला की तो सुट्टीवर आहे. पण ती अर्ध्यावरच राहिली आहे. आम्ही सकाळी विमानाने आलो आणि संध्याकाळी परत येऊ. “मला काही दिवसांपासून सुट्टी मिळाली नाही,” तो म्हणाला. माझ्या लग्नासाठीही घेतले नाही. तो माझा हक्क आहे.

द फर्स्ट केस या हिट चित्रपटात राजकुमार राव पोलीस अधिकारी आहे. तो अपहरण झालेल्या मुलीचा शोध घेतो. हा तपासाचा प्रवास आहे. त्याच्यासोबत सान्या मल्होत्रा ​​आहे.

पत्रलेखा आणि राजकुमार यांची 11 वर्षांपासून मैत्री आहे. जेव्हा लग्न झाले तेव्हा राजकुमारने त्यांच्या लग्न समारंभाचा फोटो सोशल मीडियावर शेअर केला आणि पत्रव्यवहारासाठी एक रोमँटिक पोस्ट लिहिली. ’11 वर्षांच्या प्रेम, मैत्री आणि चांगल्या सहवासानंतर मी एका बातमीदाराशी लग्न केले, ज्याच्याकडे सर्व काही आहे, माझा चांगला मित्र, माझे कुटुंब. आज तुला तुझा नवरा म्हणताना मला पूर्वीपेक्षा जास्त आनंद होत आहे,’ असं त्यांनी पोस्टमध्ये लिहिलं आहे.

Video: सलमान रडला, सुनील शेट्टीच्या मुलाने त्याला न राहवून मिठी मारली 92391281  Rajkummar Rao Is Feeling 'Grateful' As Badhaai Do Gets Screened At Queer Festival

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.