Loading...

शिवसेनेने महाविकास आघाडीतून माघार घ्यावी, अशी मागणी शिवसेनेच्या बहुसंख्य आमदारांनी केली आहे. त्या पार्श्वभूमीवर राज्यात स्वातंत्र्य मिळेल का? अशा चर्चा रंगत आहेत. दुसरीकडे राज्यसभा खासदार संजय राऊत यांनीही शिवसेना महाविकास आघाडी सोडण्याची तयारी दर्शवली आहे. यामुळे राज्यात पुन्हा एकदा भाजप आणि शिवसेनेचे सरकार स्थापन होणार असल्याची चर्चा राजकीय वर्तुळात आहे. त्यामुळे देवेंद्र फडणीस यांच्या नागपुरातील निवासस्थानी सकाळपासूनच सुरक्षा व्यवस्था वाढवण्यात आली आहे. याबाबत भाजपच्या कोणत्याही पदाधिकाऱ्याने अद्याप प्रतिक्रिया दिलेली नाही.

>शिंदे भाजपला पाठिंबा देण्यास राजी!

महाराष्ट्रातील राजकीय संकट: & nbsp; आपल्याला एका राष्ट्रीय पक्षाचा पाठिंबा असल्याचे एकनाथ शिंदे यांनी बंडखोर आमदारांना सांगितले. बंडखोर आमदारांनी एकनाथ शिंदे यांची गटनेतेपदी एकमताने निवड केली आहे. त्यानंतर आमदारांशी संवाद साधताना त्यांनी एका राष्ट्रीय पक्षाचा पाठिंबा असल्याचे सांगितले. आम्ही कुठेही गेलो तरी कमी पडणार नाही, असे आश्वासन राष्ट्रीय पक्षाने दिले आहे. आता फक्त एकजूट व्हायची आहे. आपले सुख-दु:ख एकच आहे. विजय आमचा आहे, असे एकनाथ शिंदे म्हणाले. & Nbsp;

राष्ट्रवादीकडून भाजपला ‘क्लीन चिट’

  Total Lunar Eclipse Blood Moon: Will Year's First Lunar Eclipse Be Visible From India? Read Here

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.