Loading...
मुंबई : गुरुवारच्या ट्रेडिंग सत्राच्या पहिल्या काही तासांमध्ये, व्हीआयपी इंडस्ट्रीजचा स्टॉक 4% पेक्षा जास्त वाढला. अस्थिर स्टॉक मार्केटमध्येही झपाट्याने वाढणाऱ्या मोजक्या समभागांपैकी हा एक बनला आहे. गेल्या 8 ट्रेडिंग सत्रांमध्ये 5050.65 च्या अलीकडील नीचांकी पातळीपासून कंपनीचे शेअर्स 25% हलवत आहेत. या समभागाच्या किमतीचा कल आकर्षक आहे आणि तांत्रिक आलेखामध्ये दुहेरी तळाचा नमुना तयार केला आहे. हे त्याच्या वेगाचे लक्षण आहे. अधिक व्यवहार क्रमांक असलेले शेअर्स रु. 615 ने मागील उच्च आणि प्रतिकार पातळी ओलांडली आहे. तो सध्या त्याच्या सर्वकालीन मूव्हिंग अॅव्हरेजच्या वर ट्रेड करत आहे आणि मध्यम मुदतीत रिकव्हरीची चिन्हे दाखवत आहे.

अग्रगण्य स्टॉक्स ते आहेत जे किंमत खंड ब्रेकआउट दर्शवतात

तांत्रिक निर्देशकांनुसार, स्टॉकमध्ये मजबूत अस्थिरता आहे. 14-दिवसांचा दैनिक RSI (64.58) तेजीचा आहे आणि त्याच्या मागील उच्चांकाच्या वर आहे. स्टॉकचा MACD हिस्टोग्राम सतत वाढत आहे आणि हे देखील स्टॉकमधील वाढ दर्शवते. दरम्यान, OBV त्याच्या शिखरावर आहे आणि ते मजबूत मूल्य दर्शवते. स्टॉकची एल्डर इम्पल्स सिस्टम त्यांचे खरेदी सिग्नल राखते. त्यामुळे KST आणि TSI इंडिकेटर या स्टॉकच्या तेजीच्या बाजूने आहेत. याव्यतिरिक्त, प्रति शेअर व्यवहारांची संख्या सरासरीपेक्षा जास्त आहे. यावरून हे शेअर्स खरेदी करण्यात गुंतवणूकदारांची आवड दिसून येते.

हा लेख दलाल स्ट्रीट इन्व्हेस्टमेंट जर्नल, भारतातील नंबर 1 गुंतवणूक मासिकाद्वारे तयार केला आहे. नियमित शेअर्स आणि शिफारशी वाढण्यासाठी आणि सहभागी होण्यासाठी येथे क्लिक करा.
वार्षिक आधारावर, कंपनीचा स्टॉक 17% पेक्षा जास्त वाढला आहे, ज्याने त्याच्या स्पर्धकांना तसेच त्याच्या व्यापक बाजाराला मागे टाकले आहे. वाढ पाहता हा साठा रु. ते 700 पर्यंत जाण्याची अपेक्षा आहे. यामुळे गुंतवणूकदारांसाठी व्यापाराची उत्तम संधी आहे. या समभागातून गुंतवणूकदार अधिक परताव्याची अपेक्षा करू शकतात.

अस्वीकरण: ही वरील तृतीय पक्ष सामग्री आहे आणि TIL याद्वारे त्याच्याशी संबंधित कोणत्याही आणि सर्व वॉरंटी, व्यक्त किंवा निहित, अस्वीकृत करते. TIL वरीलपैकी कोणत्याही सामग्रीची किंवा त्याच्या अचूकतेची हमी देत ​​नाही, आश्वासन देत नाही किंवा त्याचे समर्थन करत नाही किंवा त्यासाठी कोणत्याही प्रकारे जबाबदार नाही. सामग्रीमध्ये कोणताही गुंतवणूक सल्ला किंवा कोणत्याही प्रकारच्या विनंतीचा समावेश नाही. वापरकर्त्यांना सल्ला दिला जातो की कोणताही गुंतवणुकीचा निर्णय घेण्यापूर्वी प्रमाणित तज्ञांशी संपर्क साधावा आणि प्रदान केलेली कोणतीही माहिती आणि सामग्री योग्य, अद्यतनित आणि सत्यापित आहे याची खात्री करण्यासाठी आवश्यक ती सर्व पावले उचलावीत.

  गुंतवणूकदारांसाठीचा ट्रेंडिंग स्टॉक : भारत फोर्ज लिमिटेड

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.