Loading...

मुंबई : तुम्ही पुढे येऊन मला सांगाल तर मी मुख्यमंत्रिपदाचा राजीनामा देईन, मुख्यमंत्र्यांनी बंडखोर आमदारांना सुनावले उद्धव ठाकरे

आपण आज वर्षा यांचे निवासस्थान सोडत ‘मातोश्री’वर जाणार असल्याचे त्यांनी जाहीर केले. हे ऐकून शिवसैनिकांनी ‘वर्षा’ ते ‘मातोश्री’ दरम्यानच्या रस्त्यावर एकच गर्दी केली. कोण आले, कोण आले… शिवसेनेचा वाघ आला…, कोणाचा आवाज… शिवसेनेच्या घोषणांनी परिसर दणाणून गेला.

उद्धव ठाकरे आज वर्षा निवासस्थान सोडून मातोश्रीवर गेले. उद्धव ठाकरे ‘वर्षा’मधून बाहेर आल्यावर त्यांच्यावर फुलांचा वर्षाव करण्यात आला. उद्धव ठाकरे वर्षभरात बाहेर पडल्यावर लोकांनी एकच गर्दी केली. लोकांची एवढी गर्दी होती की उद्धव ठाकरे त्यांच्या गाडीपर्यंत पोहोचू शकले नाहीत. त्यावेळी त्यांच्यासोबत रश्मी ठाकरे, आदित्य ठाकरे आणि तेजस ठाकरे होते. यावेळी जनतेने शिवसेना आणि उद्धव ठाकरे यांच्या समर्थनार्थ घोषणा दिल्या. आम्ही तुमच्या पाठीशी आहोत, अशी ग्वाही उद्धव ठाकरेंनी शिवसैनिकांना दिली.

आवाज कोणाचा… शिवसेनेचा, उद्धवसाहेब, तुम्ही पुढे जा… आम्ही तुमच्या पाठीशी आहोत… अशा घोषणा देण्यात आल्या. कोण आले, कोण आले… शिवसेनेचा वाघ आला…, कोण आला, कोण आला… शिवसेनेचा वाघ आला. यावेळी शिवसेनेच्या महिला कार्यकर्त्यांनी मोठी गर्दी केल्याचे दिसून आले.

मुख्यमंत्र्यांचा ताफा जिथून जातो तो रस्ता सुरक्षेच्या दृष्टीने मोकळा करण्यात आला आहे. मात्र या रस्त्यावर शिवसैनिकांची मोठी गर्दी झाल्याचे दिसून आले. त्यामुळे मुख्यमंत्र्यांना वर्षा ते मातोश्री हे अंतर कापण्यासाठी पाऊण तास लागला. यावेळी मुख्यमंत्र्यांनी तीन वेळा गाडीतून उतरून शिवसैनिकांशी संवाद साधला. आदित्य ठाकरे यांनीही एका ठिकाणी गाडीच्या ठिकाणी जाऊन लोकांना शुभेच्छा दिल्या.

  अजित पवारांना देहूतील कार्यक्रमात का बोलू दिलं नाही? जयंत पाटलांनी ट्वीट करत केला आरोप, म्हणाले... | NCP leader jayat patil on ajit pawar and pm narendra modis pune dehu visit tweet rmm 97

यावेळी उद्धव ठाकरे भावूक झाल्याचे पाहायला मिळाले. त्यामुळे शिवसेना आणि बंडखोर आमदारांमधील संघर्ष आता भावनिक झाला आहे. आपण राजीनामा देण्यास तयार असल्याचे उद्धव ठाकरे यांनी बंडखोर आमदारांना सांगितले होते.By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.