Loading...
वॉशिंग्टन: गेल्या काही दिवसांपासून भारतात कोरोना रुग्णांची संख्या वाढत आहे. भारताप्रमाणेच अमेरिकेतही कोरोनाचे रुग्ण वाढत आहेत. गेल्या काही दिवसांपासून कोरोनाचे रुग्ण वाढत आहेत. गेल्या 24 तासांत अमेरिकेत 1 दशलक्ष नवीन कोरोना रुग्ण आढळले आहेत. अमेरिकेचे अध्यक्ष जो बिडेन यांनी दुसर्‍या साथीच्या रोगासाठी तयारी करण्याचे आदेश दिले आहेत.

काल अमेरिकेत एकूण ९४,००० कोटी रुग्ण आढळले. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, दररोज सरासरी 1 लाख रुग्ण पाहिले जातात. रुग्णालयात दाखल होणाऱ्या रुग्णांची संख्याही वाढली आहे. काही राज्यांमध्ये कोरोना बाधित रुग्णांची संख्या दुप्पट झाली आहे.

युनायटेड स्टेट्समध्ये कोरोनाचे रुग्ण वाढत असले तरी, कोरोनामुळे मृत्यू होण्याचे प्रमाण कमी आहे. युनायटेड स्टेट्समध्ये दररोज 350 लोकांचा मृत्यू होतो. जेव्हा ओमिक्रॉन लाटेने युनायटेड स्टेट्सला धडक दिली तेव्हा दररोज 2,600 लोक मरतात.
बंडखोरांना पराभूत केल्याशिवाय शिवसैनिक राहणार नाही : अजित पवार
अमेरिकेचे राष्ट्राध्यक्ष जो बिडेन यांनी महामारी संपवण्याचे आवाहन केले आहे. बॅडेन म्हणाले की, युनायटेड स्टेट्स हा जगातील पहिला देश आहे ज्याने 6 महिन्यांच्या मुलांना सुरक्षितपणे आणि प्रभावीपणे कोरोनाव्हायरस विरूद्ध लसीकरण केले आहे.
अजितदादांना आतून ते का जमले ते कळत नाही, शिवसेना नेते चंद्रकांत खैरे यांना शंका आहे
जागतिक आरोग्य संघटनेने (WHO) 13 ते 19 जून दरम्यान कोरोना संसर्गाच्या 3.3 दशलक्ष प्रकरणांचे निदान केले आहे. त्यामुळे जगभरात 7,500 लोकांचा मृत्यू झाला आहे. वर्ल्ड हेल्थ ऑर्गनायझेशनच्या मते, ओमिक्रॉन आणि त्याच्या प्रकारांमुळे रुग्णांची संख्या वाढत आहे. BA4 आणि BA5 रुग्णांची संख्या वाढत आहे. जगात आतापर्यंत 62 BA5 आणि 58 BA4 रुग्ण आढळले आहेत.
क्रिकेटमध्‍ये बॅट्समनला असे कधीच संपवले गेले नाही, संपूर्ण व्हिडिओ पाहिल्‍यास, तुम्‍ही संतापून जाल…

  What Who Official Said On Mass Monkeypox Vaccinations

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.