Loading...

Loading...

व्हायरल व्हिडिओ : स्वयंपाक ही एक कला असल्याचं म्हटलं जातं. जितका जास्त वेळ आणि सराव आपण त्यात घालवतो तितके जेवण चांगले आणि चवदार बनते. सोशल मीडियावर तुम्ही अनेक लोकांना फूड डिश किंवा हेल्दी ड्रिंक्स बनवताना पाहिले असेल. पण, आज आम्ही तुम्हाला असाच एक व्हिडिओ दाखवणार आहोत. यामध्ये एक राजस्थानी माणूस मसाला दूध बनवण्याचा प्रयोग करत आहे. लोक या कौशल्याचे कौतुक करत आहेत.

व्हिडिओ पहा:

(हे देखील वाचा: एकनाथ शिंदे : ‘कुठे शोधू, कुठे शोधू’)

खरं तर, या राजस्थानी व्यक्तीचा एक व्हिडिओ ट्विटरवर शेअर करण्यात आला आहे की या व्यक्तीमध्ये काही अद्भुत कौशल्ये आहेत. व्हायरल झालेल्या व्हिडिओमध्ये एक राजस्थानी व्यक्ती धोती-कुर्ता आणि पगडी घातलेला दिसत आहे. अनेक लोक त्याच्या आजूबाजूला उभे आहेत आणि त्याचा पराक्रम पाहून थक्क झाले आहेत. खरे तर हा माणूस दोन कप दूध घेऊन त्यात घोळतोय आणि स्वतःच फिरतोय.

(हे देखील वाचा: कर्ज: शेतकरी हेलिकॉप्टरसाठी 6.6 कोटी रुपयांचे कर्ज मागतो, शेतीसाठी नाही)

नेटिझन्सच्या प्रतिक्रिया

हा व्हिडिओ इंस्टाग्रामवर 1.8 मिलियन युजर्सनी पाहिला आहे. नेटिझन्स या व्यक्तीचे कौतुक करत आहेत. एका यूजरने लिहिले की, ‘राजस्थानी रॉक्स.’ आणखी एका युजरने लिहिले, ‘खूप कौशल्ये आणि प्रतिभा.’ एका यूजरने लिहिले, ‘जग घुमिया चाय’. यावर काहींनी मजेशीर कमेंट केल्या आहेत.  Workers Grapple With New Stresses As They Return To Office

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.