Loading...

मुंबई : ब्रेकिंग न्यूज कधीच आगाऊ सूचना देऊन येत नाही.. जरी ती खरी असली तरी.. पण आज दिवसभरात काही पूर्वनियोजित घटना आणि घडामोडी घडतात.. दिवसभर त्याचा विस्तार होतो. त्या घटनांची पार्श्वभूमी हाताशी असताना या घटना समजून घेणे सोपे होते. आजच्या दिवसातील महत्त्वाच्या बातम्या किंवा महत्त्वाच्या घडामोडींचा हा थोडक्यात आढावा आम्ही आज सविस्तरपणे तुमच्यासाठी घेऊन येणार आहोत… या नियोजित कार्यक्रमांसोबतच भविष्यात घडणाऱ्या घडामोडीही आम्ही तुमच्यासाठी घेऊन येणार आहोत.

एकनाथ शिंदे यांचे विधानसभेच्या उपसभापतींना पुन्हा एकदा पत्र

एकनाथ शिंदे यांनी पुन्हा एकदा विधानसभा उपसभापतींना पत्र लिहिले आहे. भरत गोगावले हे शिवसेनेचे मुख्य नायक आहेत, असे पत्र एकनाथ शिंदे यांनी लिहिले आहे. ठाकरे समर्थक शिवसैनिकांनी 12 आमदारांना कारवाईचे पत्र दिले होते. त्यानंतर एकनाथ शिंदे यांनी पुन्हा पत्र लिहून भरत गोगावले हे आमचे समर्थक असल्याचे सांगितले. त्यामुळे उद्धव ठाकरे विरुद्ध एकनाथ शिंदे हा वाद टोकाला पोहोचल्याचे दिसत आहे.

अनिल परभण यांची सलग चौथ्या दिवशी ईडीने चौकशी केली

दुसरीकडे, परिवहन मंत्री अनिल परभण यांची सलग चौथ्या दिवशी ईडीकडून चौकशी होणार आहे. आज सकाळी 11 वाजता पुन्हा परभणला चौकशीसाठी बोलावण्यात आले आहे. दापोलीतील कथित बेकायदा रिसॉर्ट प्रकरणी अनिल परब यांची ईडी चौकशी करत आहे.

द्रौपदी मुर्मू आज आपला उमेदवारी अर्ज दाखल करणार आहेत

एनडीएने द्रौपदी मुर्मू यांना राष्ट्रपतीपदासाठी उभे केले आहे. मुर्मू आज दुपारी 12.30 वाजता उमेदवारी अर्ज दाखल करणार आहेत. भाजपच्या संसदीय मंडळाने राष्ट्रपतीपदाच्या उमेदवारासाठी 20 नावांवर चर्चा केली. त्यानंतर पूर्व भारतातून आदिवासी महिलेची निवड करण्याचा निर्णय घेण्यात आला. द्रौपदी मुर्मू भाजपच्या उमेदवार आहेत.

अग्निपथ योजनेच्या विरोधात संयुक्त किसान मोर्चाचे देशव्यापी आंदोलन

केंद्र सरकारने लष्कर भरतीसाठी जाहीर केलेल्या अग्निपथ योजनेच्या विरोधात संयुक्त किसान मोर्चा देशव्यापी आंदोलन करणार आहे.

  Here’s All About Rbi’s New Regulations For Credit Cards

जुग जुग जिओ आज प्रदर्शित होणार आहे

दिग्दर्शक करण जोहरचा जुग जुग जिओ आज रिलीज होणार आहे. जुग जुग जिओमध्ये कियारा अडवाणी, वरुण धवन, अनिल कपूर आणि नितू कपूर मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत. चित्रपट मनोरंजनासोबतच माहिती देण्याचं काम करतो.

शमशेराचा ट्रेलर आज लाँच होणार आहे

बॉलिवूड अभिनेता रणबीर कपूर सध्या त्याच्या ‘शमशेरा’ सिनेमामुळे चर्चेत आहे. या चित्रपटात संजय दत्त आणि वाणी कपूर (वाणी) देखील दिसणार आहेत. शमशेराचा ट्रेलर आज लाँच होणार आहे.

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.