Loading...

भोईवाडा बलात्कार प्रकरण: माणुसकीला काळीमा फासणारी घटना मुंबईत घडली आहे. रक्षक शिकारी बनल्याचे समोर आले आहे. एका महिलेवर पोलिसांनी बलात्कार केल्याची धक्कादायक घटना समोर आली आहे. मुंबईतील भोईवाडा पोलिसांनी एका सहाय्यक पोलीस निरीक्षकाविरुद्ध महिलेला शिवीगाळ केल्याप्रकरणी गुन्हा दाखल केला आहे.

आरोपीने लग्नाच्या बहाण्याने अनेकवेळा तिच्यावर बलात्कार केल्याचा दावा महिलेने केला आहे, असे पोलिसांनी सांगितले. सहाय्यक पोलीस निरीक्षक एस. जाधव हे सध्या नागपूर पोलीस ठाण्यात तैनात आहेत. पीडित 37 वर्षीय महिलेने आरोप केला आहे की, ही घटना 2017 मध्ये घडली होती. जाधव कुर्ल्यातील नेहरू नगर पोलिस स्टेशनमध्ये तैनात असताना ही घटना घडली.

एका पोलिस अधिकाऱ्याने सांगितले की, महिलेने पुढे दावा केला की, “आम्ही तिच्या अत्याचारी पतीविरुद्ध तक्रार दाखल करण्यासाठी पोलिसांकडे धाव घेतली.” आरोपी जाधवने तिला मदत करण्याच्या बहाण्याने तिच्याशी संपर्क साधला आणि व्हॉट्सअॅपवर चार्टिंग सुरू केले. आरोपीने तिला भोईवाडा परिसरातील एका हॉटेलमध्ये नेऊन तिच्याशी शारीरिक संबंध ठेवले.

पीडितेच्या म्हणण्यानुसार, आरोपी पोलिसांनी तिच्याशी अनेकवेळा शारीरिक संबंध ठेवले आणि लग्नाचे आश्वासन दिले. मात्र त्यानंतर आरोपीने लग्नाचा प्रस्ताव नाकारण्यास सुरुवात केली. मात्र, महिलेने भोईवाडा पोलीस ठाण्यात जाऊन भारतीय दंड संहितेच्या कलमान्वये बलात्काराचा गुन्हा दाखल केला.

इतर महत्वाच्या बातम्या

  Elon Musk’s Bot Problem On Twitter Is Extraordinary

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.