Loading...
ICAI CA फाउंडेशन परीक्षा 2022: भारतीय चार्टर्ड अकाउंटंट्स संस्थेने (ICAI) आसाममधील सिलचर केंद्रावर होणारी CA फाउंडेशन परीक्षा 2022 पुढे ढकलली आहे. ICAI CA फाउंडेशन परीक्षा 2022 आज, 24 जून आणि 26 जून रोजी होणार होती. उमेदवार ICAI- icai.org च्या अधिकृत वेबसाइटवर अधिसूचना पाहू शकतात. परिसरातील परिस्थितीमुळे जनजीवन विस्कळीत झाले आहे. त्यामुळे परीक्षा पुढे ढकलण्यात आल्या आहेत.

इन्स्टिट्यूट ऑफ चार्टर्ड अकाउंटंट ऑफ इंडियाने अधिकृत अधिसूचना जारी केली आहे. त्यात असे नमूद केले आहे की सिलचर शहर (आसाम) मधील पूरस्थितीमुळे 24 आणि 26 जून 2022 रोजी घेण्यात येणारी परीक्षा, सक्षम प्राधिकरणाद्वारे चार्टर्ड अकाउंटंट्स फाउंडेशनची परीक्षा, पेपर-1 [Principles and Practice of Accounting] आणि कागद – 2 [Business Laws & Business Correspondence and Reporting] पुढे ढकलण्याचा निर्णय घेण्यात आला आहे.

सिलचर (आसाम) परीक्षा केंद्रावर परीक्षा पुन्हा होईल तेव्हा नवीन तारखा लवकरच जाहीर केल्या जातील. इन्स्टिट्यूट ऑफ चार्टर्ड अकाउंटंट्स ऑफ इंडियानेही स्पष्ट केले आहे की इतर सर्व केंद्रांवर परीक्षा वेळेवर सुरू होतील.

पेपर सोपवण्यापूर्वी पंधरा मिनिटे; व्हॉट्सअॅपवर प्रश्नपत्रिका; नागपूर विद्यापीठाच्या परीक्षांचे प्रकार
Loading...

MPSC नोकऱ्या 2022: राज्यातील सरकारी भरती, मराठी तरुण वेळ न घालवता आजच अर्ज करा

  Steel Industry Hit As Govt Imposes Export Duty To Check Elevated Prices: Icra

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.