Loading...
SSC CHSL उत्तर की 2021: एसएससी सीएचएसएल परीक्षा २०२१ च्या पहिल्या टप्प्यात बसणाऱ्या उमेदवारांसाठी महत्त्वाच्या सूचना देण्यात आल्या आहेत. स्टाफ सिलेक्शन कमिशनने (एसएससी) संयुक्त उच्च माध्यमिक (१०+२) स्तर परीक्षा अंतर्गत टियर १ परीक्षेसाठी तात्पुरत्या उत्तरपत्रिका जाहीर केल्या आहेत. 2021. CHSL टियर 1 परीक्षा 2021 ला बसलेले उमेदवार कर्मचारी निवड आयोगाने जाहीर केलेल्या तात्पुरत्या उत्तरपत्रिका आयोगाच्या अधिकृत वेबसाइट ssc.nic.in वर दिलेल्या लिंकवरून किंवा बातमीच्या खाली दिलेल्या थेट लिंकवरून डाउनलोड करू शकतात.

कर्मचारी निवड आयोगाने 24 मे ते 10 जून 2022 या कालावधीत देशभरातील विविध परीक्षा केंद्रांवर CHSL टियर 1 परीक्षा 2021 चे आयोजन केले होते. कर्मचारी निवड आयोगाने CHSL टियर 1 परीक्षेसाठी अनधिकृत उत्तरपत्रिका तसेच उमेदवारांकडून हरकती मागवल्या आहेत. दरम्यान, आयोगाने उपस्थित केलेल्या कोणत्याही प्रश्नाच्या उत्तराबाबत उमेदवारांना काही आक्षेप असल्यास, ते आयोगाच्या वेबसाइटवर सक्रिय केलेल्या लिंकद्वारे त्याची नोंद करू शकतात.

UPSC CSE आणि IFS पूर्व परीक्षा निकाल जाहीर
Loading...

CUET PG वेळापत्रकात बदल, उमेदवार या तारखेपर्यंत अर्ज करू शकतात
27 जून 2022 रोजी रात्री 8 वाजेपर्यंत उमेदवारांना त्यांच्या हरकती नोंदवता येतील. उमेदवारांना रुपये शुल्क भरावे लागेल. ऑनलाइन हरकती घेण्यासाठी 100 प्रति प्रश्न. कर्मचारी निवड आयोगाने जारी केलेल्या सूचनेनुसार या तारखेनंतर आणि वेळेनंतर कोणतीही हरकत स्वीकारली जाणार नाही.
केंद्र सरकारच्या मंत्रालये आणि विभागांमध्ये जाहिरात केलेल्या हजारो रिक्त पदांसाठी कर्मचारी निवड आयोगाद्वारे दरवर्षी SSC CHSL परीक्षा घेतली जाते. 2020 च्या परीक्षेद्वारे 4726 पदांची भरती करण्यात आली.

थेट लिंकवरून उत्तरपत्रिका आणि प्रतिसाद पत्रक पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

CLAT 2022 परीक्षेची उत्तरपत्रिका जाहीर, या तारखेपर्यंत आक्षेप नोंदवा

  NEET UG प्रवेशपत्र कधी जाहीर होणार? जाणून घ्या अपडेट

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.