पाकिस्तान, सौदी, थायलंडमध्येही एकनाथ शिंदेंच्या चर्चा! गुगलच्या ट्रेंड सर्चमध्ये टॉपवर 

ByPK NEWS

Jun 24, 2022 , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,


Loading...

एकनाथ शिंदे टॉप सर्च:

एकनाथ शिंदे यांच्या बंडामुळे देशातील राजकीय वातावरण तापले असतानाच आता पाकिस्तानातही शिंदे यांच्या चर्चा सुरू झाल्या आहेत. महाराष्ट्राच्या राजकारणाला हादरवून सोडणारे एकनाथ शिंदे नेमके कोण, याची उत्सुकता पाकिस्तानातील जनतेला आहे. त्यामुळे गेल्या तीन दिवसांपासून पाकिस्तानी नागरिक गुगलवरून एकनाथ शिंदे यांची माहिती मिळविण्याचा प्रयत्न करत आहेत. पाकिस्तानमधील ५० टक्क्यांहून अधिक लोकांनी एकनाथ शिंदे यांची माहिती शोधली आहे. त्यामुळे उद्धव ठाकरे आणि देवेंद्र फडणवीस यांना मागे टाकत गुगलच्या ट्रेंड सर्चमध्ये एकनाथ शिंदे अव्वल स्थानावर आले आहेत. पाकिस्तान व्यतिरिक्त सौदी अरेबिया, मलेशिया, नेपाळ, बांगलादेश, थायलंड, जपान आणि कॅनडा येथेही एकनाथ शिंदे यांच्या नावासाठी गुगल सर्च केले जात आहे.

महाराष्ट्रातील राजकीय धुमाकुळाची चर्चा राज्यातच नव्हे तर जगभरात मोठ्या प्रमाणावर होत आहे. 33 देशांमध्ये पाच नेत्यांची माहिती सर्वाधिक 33 देशांमध्ये शोधण्यात आली. एकनाथ शिंदे आघाडीवर आहेत. शिंदे यांची माहिती शोधणाऱ्यांमध्ये पाकिस्तानात ५४ टक्के, सौदी अरेबियात ५७ टक्के, मलेशियामध्ये ६१ टक्के, नेपाळमध्ये ५१ टक्के, बांगलादेशातील ५१ टक्के, थायलंडमध्ये ४२ टक्के, थायलंडमध्ये ५४ टक्के लोकांचा समावेश होता. , जपानमध्ये 59 टक्के आणि कॅनडामध्ये 55 टक्के.

भारतातील एकनाथ शिंदे यांची जात कोणती? यावरही बरेच संशोधन सुरू आहे. शिवसेना नेते आणि नगरविकास मंत्री एकनाथ शिंदे यांच्या बंडामुळे राज्याचे विकास सरकार संकटात सापडले आहे.

भाजपकडून एकनाथ शिंदे यांना उपमुख्यमंत्रीपदाची ऑफर?

भाजपने एकनाथ शिंदे यांना उपमुख्यमंत्रिपदाची ऑफर दिल्याचेही समोर आले आहे. भाजपसोबत सत्तेत येण्यासाठी एकनाथ शिंदे यांनी उद्धव ठाकरेंना अट घातली होती. या बंडानंतर आता एकनाथ शिंदे यांच्यासह शिवसेनेच्या ३७ आमदारांसह ४६ आमदार आहेत. शिवसेना बंडखोर आमदारांवर कारवाई करत आहे. शिवसेनेने 12 आमदारांवर शिस्तभंगाची कारवाई करावी, असे पत्र विधानसभेचे उपसभापती नरहरी झिरवाल यांना पाठवले आहे. या सर्व घडामोडींच्या पार्श्वभूमीवर एकनाथ शिंदे यांच्यासोबत डॉ महाराष्ट्रत्याचे नेते सध्या ट्रेंड करत आहेत.

  Day Trading Guide For Thursday: 6 Stocks To Buy Or Sell Today — 12th May

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.