Loading...
मुंबई : संजय राऊत यांच्या वक्तव्यावर काँग्रेस प्रदेशाध्यक्ष नाना पटोले यांनी प्रतिक्रिया दिली आहे. संजय राऊत यांचे ते वक्तव्य हा शिवसेनेचा अंतर्गत मुद्दा आहे, त्यावर आम्ही बोलणार नाही, असे नाना पटोले म्हणाले. राज्यात महाविकास आघाडीचे सरकार राहणार आहे. महाविकास आघाडी सरकारमध्येही काँग्रेसच असेल, असे नाना पटोले म्हणाले. ईडीच्या धमक्याने केंद्रातील भाजप सरकार पाडण्याचे प्रयत्न यशस्वी होणार नाहीत. राज्यात महाविकास आघाडीचे सरकार राहणार असल्याचे नाना पटोले म्हणाले. मागील सरकारच्या काळात शिवसेनेचे मंत्री खिशात राजीनामे घेऊन फिरत होते, असा आव आणण्याची गरज नाही, असे नाना पटोले म्हणाले.

कीर्तीकरांचा पीए ते मुंबईचे महापौर, सुनील प्रभू शिंदे गटाच्या रडारवर

2019 च्या विधानसभा निवडणुकीत जनतेने विरोधी पक्षाला कौल दिला होता. आम्ही विरोधी पक्षात बसायला तयार आहोत, असे आम्हाला वाटत नाही. महाविकास आघाडीचे सरकार असेल तर त्यात काँग्रेसच असेल, असे नाना पटोले म्हणाले. शिवसेनेत अंतर्गत समस्या आहे. शिवसेनेचे आमदार गुवाहाटीत बसले आहेत. त्यात भाजपचा हात आहे. असे विधान संजय राऊत यांनी आपल्या आमदारांसाठी केले आहे. आम्हाला शिवसेनेच्या अंतर्गत अडचणीत पडायचे नाही, असे नाना पटोले म्हणाले.

जनतेने आम्हाला विरोधी पक्षात बसण्याचे आश्वासन दिले आहे. तशी मानसिकता आपल्याकडे आहे, असे नाना पटोले म्हणाले. भाजपला सत्तेत राहायचे नसल्याने सोनिया गांधी यांनी सरकार स्थापन करण्याची भूमिका घेतली आहे.

बाळासाहेबांच्या विचारांशी कोणताही सच्चा शिवसैनिक फसवणूक करणार नाही, असा विश्वास जयंत पाटील यांनी व्यक्त केला

काय म्हणाले जयंत पाटील?

पवार काल वर्षा बंगल्यावर उद्धव ठाकरे यांची भेट घेण्यासाठी गेले होते. शिवसेनेने आज केलेल्या या निवेदनात गुवाहाटीत अडकलेल्या आमदारांनी मुंबईत यावे, त्यांचे मत दिल्यानंतर विचार करू, असे ते म्हणाले. गुवाहाटीला गेलेल्या आमदारांनी पाठिंबा मागितलेला नाही. गुवाहाटीतील आमदारांनी नवीन पक्ष स्थापन केलेला नाही. संजय राऊत यांचे वक्तव्य हा शिवसेनेचा अंतर्गत मुद्दा आहे.

  Rahul Gandhi to appear before ED today, Cong to hold nationwide protests | News - Times of India Videos

शिवसेनेचा इतिहास असा आहे की ज्यांनी पक्ष सोडला ते पुढील निवडणुकीत पराभूत झाले. शिवसेनेकडे आज किती आमदार आहेत हे जाणून घेण्याची गरज नाही पण सरकार टिकवण्यासाठी लागणारी ताकद पाहावी लागेल, असे जयंत पाटील म्हणाले.
संजय राऊतच्या एकाच वेळी दोन भूमिका

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.