Loading...

मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांनी वर्षा बंगला सोडला.

एकनाथ शिंदे यांच्या बंडानंतर राज्यातील वातावरण चांगलेच तापले आहे. मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरेही वर्षा यांचे निवासस्थान सोडून ‘मातोश्री’वर पोहोचले. मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे वर्षा निवासस्थानातून निघणार हे ऐकताच शिवसैनिकांनी वर्षा ते मातोश्री दरम्यानच्या रस्त्यावर एकच गर्दी केली होती. कोण आले, कोण आले… शिवसेनेचा वाघ आला…, कोणाचा आवाज… शिवसेनेच्या घोषणांनी परिसर दणाणून गेला. सोशल मीडियावरही उद्धव ठाकरेंबाबत भावनिक वातावरण निर्माण झाले आहे. सोशल मीडियावर उद्धव ठाकरे आणि माजी मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्यात वर्षा बांगला सोडल्याच्या बातम्या येत आहेत. उद्धव ठाकरेंच्या निर्णयाचे नेटकऱ्यांनी कौतुक केले, तर देवेंद्र फडणवीस यांना फटकारले.

मुख्यमंत्र्यांच्या निवासस्थानातून भिंतीवर घाणेरडा मजकूर टाकून बाहेर पडणारे उद्धव ठाकरे आणि फुलांची उधळण करून निवासस्थानातून बाहेर पडणाऱ्या वर्षा यांच्यात फरक आहे. उद्धव ठाकरे यांचे काय होईल माहीत नाही पण सध्या जनतेच्या मनात तेच मुख्यमंत्री आहेत..’ असा संदेश सोशल मीडियावर टाकला जात आहे. हा संदेश ट्विटर, फेसबुक, व्हॉट्सअॅप स्टेटसवर दिसत आहे.

माजी मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी वर्षा बंगला सोडल्यानंतर भिंतीवर उद्धव ठाकरेंबद्दल लिहिलेला मजकूर व्हायरल झाला होता. त्यावेळी वर्षा बंगल्यातील खोलीच्या भिंतीवर मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांच्याबद्दल आक्षेपार्ह लिखाण केल्याचे दिसून आले. त्यावेळी फडणवीस यांनी त्यात काहीही तथ्य नसल्याचे म्हटले होते. ‘आम्ही 15 दिवसांपूर्वी बंगला सोडला. त्यावेळी मी प्रत्येक कोपरा पाहिला होता. तेव्हा असे काही लिहिले नव्हते. दिविजने असे काही लिहिण्याचा प्रश्नच येत नाही. यातून होणारे राजकारण अत्यंत दुर्दैवी आहे. आम्हाला बदनाम करण्याचा हा प्रयत्न आहे, असे ते म्हणाले.

Loading...

उद्धव ठाकरे आज वर्षा निवासस्थान सोडून मातोश्रीवर गेले. उद्धव ठाकरे ‘वर्षा’मधून बाहेर आल्यावर त्यांच्यावर फुलांचा वर्षाव करण्यात आला. उद्धव ठाकरे वर्षभरात बाहेर पडल्यावर लोकांनी एकच गर्दी केली. लोकांची एवढी गर्दी होती की उद्धव ठाकरे त्यांच्या गाडीपर्यंत पोहोचू शकले नाहीत. त्यावेळी त्यांच्यासोबत रश्मी ठाकरे, आदित्य ठाकरे आणि तेजस ठाकरे होते. यावेळी जनतेने शिवसेना आणि उद्धव ठाकरे यांच्या समर्थनार्थ घोषणा दिल्या. आम्ही तुमच्या पाठीशी आहोत, अशी ग्वाही उद्धव ठाकरेंनी शिवसैनिकांना दिली.

  दाऊदशी थेट संबंध असणाऱ्यांचं सेना समर्थन कशी करू शकते? राऊतांच्या विधानावर शिंदेची प्रतिक्रिया

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.