Loading...
मुंबई : बुधवारी सत्रात विदेशी गुंतवणूकदारांनी 2,920.61 कोटी रुपयांच्या समभागांची विक्री केली. स्थानिक गुंतवणूकदारांनी इक्विटीमध्ये 1,859.07 कोटी रुपयांची गुंतवणूक केली. बीएसई सेन्सेक्स आणि निफ्टी 50 हे गुरुवारी जागतिक बाजारातील वाढीचे प्रमुख संकेतक होते.

टॉप ट्रेंडिंग स्टॉक; आयटीआय लिमिटेड गुंतवणूकदारांसाठी महत्त्वपूर्ण

सकाळी 10:15 वाजता बीएसई सेन्सेक्स 1.09% वर होता. तो यावेळी 52,388.55 वर होता. मारुती सुझुकी, आयसीआयसीआय बँक आणि एशियन पेंट्सचे शेअर्स वधारले. टायटन आणि पॉवर ग्रिड कॉर्पोरेशन ऑफ इंडिया घसरले. इतर प्रमुख निर्देशांकांमध्ये बीएसई मिडकॅप 1.17% वाढून 21,426.72 वर होता. स्मॉलकॅप निर्देशांक 1.15% वाढून 24,129.71 वर होता.

अग्रगण्य स्टॉक्स ते आहेत जे किंमत खंड ब्रेकआउट दर्शवतात
निफ्टी 50 निर्देशांक 1.02% वाढून 15,569.85 अंकांवर पोहोचला. निफ्टी निर्देशांकात हिरो मोटोकॉर्प, टाटा मोटर्स आणि आयसीआयसीआय बँक उच्च पातळीवर व्यवहार करत होते. अपोलो हॉस्पिटल्स, टायटन आणि पॉवर ग्रिड कॉर्पोरेशन ऑफ इंडियाला सर्वाधिक तोटा झाला. ऑटोमोटिव्ह समभाग वधारले. Hero MotoCorp 4% वाढला.

हा लेख दलाल स्ट्रीट इन्व्हेस्टमेंट जर्नल, भारतातील नंबर 1 गुंतवणूक मासिकाद्वारे तयार केला गेला आहे. बूम आणि शिफारशींचा नियमित वाटा मिळविण्यासाठी आणि त्यात सहभागी होण्यासाठी येथे क्लिक करा.
रिझर्व्ह बँक ऑफ इंडिया (RBI) ने जारी केलेल्या आकडेवारीनुसार, जानेवारी-मार्च 2022 साठी भारताची चालू खात्यातील तूट (CAD) 13.4 अब्ज होती. ऑक्टोबर-डिसेंबर 2021 मधील २२.२ अब्ज डॉलरच्या तुलनेत ते कमी आहे. जीडीपीच्या १.५ टक्के, ते सकारात्मक मानले जाते.

गुरुवारी भांडवली बाजारात तेजी कायम राहिल्याने सकाळच्या सत्रात काही पेनी स्टॉक्स वरच्या सर्किटमध्ये उतरले. गुंतवणूकदारांनी आगामी हंगामासाठी या समभागांवर लक्ष ठेवावे –

ए. शेअर करा सध्याची किंमत (रु.) किंमत वाढ
मीनाक्षी टेक्सटाइल्स ३.५५ १९.९३
2 क्रेन पायाभूत सुविधा ७.२१ ९.९१
3 पीएम टेलिलिंक्स ४.८३ ५.००
4 सिकोझी रियल्टर्स १.०५ ५.००
व्हिजन सिनेमा १.४७ ५.००
  Kerala man uses dating app to find a flat for rent in Mumbai. Netizens amused | Trending

अस्वीकरण: ही वरील तृतीय पक्ष सामग्री आहे आणि TIL याद्वारे त्याच्याशी संबंधित कोणत्याही आणि सर्व वॉरंटी, व्यक्त किंवा निहित, अस्वीकृत करते. TIL वरीलपैकी कोणत्याही सामग्रीची किंवा त्याच्या अचूकतेची हमी देत ​​नाही, आश्वासन देत नाही किंवा त्याचे समर्थन करत नाही किंवा त्यासाठी कोणत्याही प्रकारे जबाबदार नाही. सामग्रीमध्ये कोणताही गुंतवणूक सल्ला किंवा कोणत्याही प्रकारच्या विनंतीचा समावेश नाही. वापरकर्त्यांना सल्ला दिला जातो की कोणताही गुंतवणुकीचा निर्णय घेण्यापूर्वी प्रमाणित तज्ञांशी संपर्क साधावा आणि प्रदान केलेली कोणतीही माहिती आणि सामग्री योग्य, अद्यतनित आणि सत्यापित आहे याची खात्री करण्यासाठी आवश्यक ती सर्व पावले उचलावीत.

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.