Loading...
M. ता. प्रतिनिधी, जळगाव

जळगाव शहरातील एका दाम्पत्याची अज्ञातांनी फसवणूक केली आहे. उत्खननात सोन्याचे दागिने सापडले असून ते विकायचे आहे, असे सांगून चार अनोळखी व्यक्तींनी दाम्पत्याची 4 लाख 20 हजार रुपयांची फसवणूक केली आहे. (खोटे सोने देऊन एका दाम्पत्याची चार अनोळखी व्यक्तींकडून ४ लाखांची फसवणूक)

सुभाष रामदास लोखंडे (वय 54, रा. विश्वदीप कॉलनी, पिंप्राळा) हे 13 जून रोजी पत्नीसह. जे.बाजार परिसरात खरेदीसाठी आले होते. यावेळी त्यांना तेथे दोन अनोळखी व्यक्ती भेटल्या. उत्खननात आम्हाला लाखो रुपयांचे दागिने सापडले आहेत, तुम्हाला हवे असल्यास आम्ही तुम्हाला कमी पैसे देऊ, असे त्यांनी सांगितले. या दोघांवर विश्वास ठेवून लोखंडे दाम्पत्याने सोने खरेदी करण्याची तयारी दर्शवली. त्यानंतर या दाम्पत्याला सोन्याचे मणी दिले. जोडप्याने सराफा तपासणीसाठी नेले तेव्हा मणी अस्सल होता. हे त्यांना पटले.

क्लिक करा आणि वाचा- धक्कादायक! झोपलेल्या मूकबधिर विवाहितेचा विनयभंग; संशयितावर गुन्हा

यानंतर अनोळखी व्यक्तींनी सुभाष लोखंडे यांचा फोन नंबर घेतला. दोन-तीन दिवस चर्चा चालली. यानंतर 17 जून रोजी चोरट्यांनी लोखंडे यांना पैसे घेऊन पांडे चौकात बोलावले. यावेळी चौकात एका महिलेसह चार भामटे उभे होते. लखंडे यांनी रु. भटक्यांना 4 लाख 20 हजार रु. लखंडे यांच्याकडे एक बॅग दिली आणि लवकर घरी जा, असे सांगितले.

क्लिक करा आणि वाचा- जळगावच्या शिवसेनेच्या महापौरांनी एकनाथ खडसेंची भेट घेतली

21 जून रोजी सुभाष लखंडे याने फिर्यादींकडील सोने सराफाकडे तपासणीसाठी नेले. त्यानंतर केलेल्या तपासात हे सोने बनावट असल्याचे समोर आले. आपली फसवणूक झाल्याचे लक्षात आल्यानंतर लोखंडे यांनी अखेर जिल्हापेठ पोलिस ठाण्यात धाव घेतली. याप्रकरणी लोखंडे यांच्यावर गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

क्लिक करा आणि वाचा- सैराट रिपीट! प्रेमप्रकरणातून जोडप्याला बेदम मारहाण, जीवे मारण्याची धमकी

  आनंद दिघेंचा पुतण्या घेणार एकनाथ शिंदेंची जागा?; केदार दिघे म्हणाले, "आनंद दिघे गेल्यानंतर मी..." | kedar dighe says cant fill space created by revolt of Eknath shinde scsg 91

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.