Loading...

महाराष्ट्रातील राजकीय संकट:

“महाविकास आघाडीकडे बहुमत आहे. त्यांनी (बंडखोर आमदारांनी) शिवसेना सोडलेली नाही. शिवसेना, राष्ट्रवादी आणि काँग्रेसकडे बहुमत आहे. फक्त रुसून राहिली आहे. त्यांना राग आला तर ते पुन्हा एकत्र येतील’, असे मंत्री जयंत पाटील यांनी सांगितले.एकनाथ शिंदे यांच्यासह बंडखोर आमदारांवर भाष्य करताना त्यांनी हा विश्वास व्यक्त केला.

मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांनी वर्षा बंगला सोडला असल्याच्या वृत्तावर बोलताना ते म्हणाले, “मुख्यमंत्री यापूर्वी मोतोश्रीवरून वर्षा बंगल्यावर आले नव्हते. मात्र दरम्यान ते येथे येऊन राहिले. वर्षा बंगल्यावरही ते गेले असता काही अडचणी आल्या. कोरोनाच्या काळात उठले. ते अजूनही मातोश्री आणि वर्षा बंगल्यावर काम करत होते. ते काल परत गेले. मला वाटते ते मातोश्रीची काळजी घेऊ शकतात.”

बहुमत सिद्ध करण्याची वेळ आली तर महाविकास आघाडी तयार आहे का? 40 आमदार आपल्यासोबत असल्याचा दावा एकनाथ शिंदे यांनी केला आहे. मुंबईत नाही. मुंबईत हा दावा केल्यानंतर आपण त्याचा अभ्यास करू, भाष्य करू आणि विचार करू, असे ते म्हणाले.

सेनेच्या आमदारांसाठी विमान कोणाशी जुळले?

शिवसेनेच्या बंडाळीमागे भाजप आहे का? असा सवाल केला असता ते म्हणाले की, शिवसेनेत ते सुरू आहे. यात भाजपचा हात आहे असे मला वाटत नाही. मी अजून असे काही पाहिले किंवा समजले नाही. ते म्हणाले, एकनाथ मुंबईहून शिंदे, तेथून गुवाहाटी येथे गेले. एवढ्या सेना आमदारांची विमानाशी जुळवाजुळव कोणी केली? असा प्रश्नही त्यांनी उपस्थित केला.

इतर महत्त्वाच्या बातम्या:

  Is It Time To Switch To Cash? Study Says Covid Virus Becomes Non Viable On Banknotes

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.