एकनाथ शिंदेंच्या बंडाळीने महाविकास आघाडी सरकार गॅसवर, पण अजित पवारांकडून भाजपला क्लीन चिट!


Loading...

महाराष्ट्रातील राजकीय संकट: शिवसेनेतील बंडाळीनंतर महाविकास आघाडीचे सरकार संकटात सापडले असताना उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांनी पहिल्यांदाच भाष्य केले आहे. एकनाथ शिंदे यांच्या बंडात भाजपचा हात नाही, असे म्हणत अजित पवारांनीही पाठपुरावा केला आहे. यामागे कोणताही मोठा नेता (भाजप) नसल्याचेही अजित पवार म्हणाले. दरम्यान, शिवसैनिकांचा पराभव केल्याशिवाय बंडखोर राहणार नाहीत, असे पवार म्हणाले. & Nbsp;

महाविकास आघाडी सरकारच्या संकटाच्या पार्श्वभूमीवर राष्ट्रवादीची बैठक झाली. या भेटीनंतर अजित पवार यांनी पत्रकारांशी संवाद साधला. या बैठकीला सर्व आमदार, खासदार, मंत्री उपस्थित होते. काही कुलगुरूंचे होते, काही प्रत्यक्षात उपस्थित होते. महाविकास आघाडीचे अध्यक्ष उद्धव ठाकरे यांना आमचा भक्कम पाठिंबा राहील, असे अजित पवार म्हणाले. शेवटपर्यंत लढत राहा, सरकार टिकवण्याचा प्रयत्न करणार आहे. दुपारी मुख्यमंत्र्यांशीही बोललो आहे. & nbsp; राष्ट्रवादीची दुसरी भूमिका नाही. शिवसेनेबाबत काय निर्माण झाले आहे ते त्यांचे प्रवक्ते सांगतील. & Nbsp;

अजित पवार काय म्हणाले?

  • शरद पवार यांनी घेतली खासदार, आमदारांची बैठक  
  • राजकीय परिस्थितीवर चर्चा झाली 
  • मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांना पाठिंबा देण्याचा निर्णय
  • काम सुरू ठेवण्याचे आदेश  
  • याशिवाय आमची दुसरी कोणतीही भूमिका नाही, आम्ही मुख्यमंत्र्यांच्या मागे उभे राहू
  • शिवसेनेची वेगळी भूमिका असू शकते 
  • काही आमदार परतत आहेत, मुख्यमंत्र्यांनी तेथील आमदारांना आवाहन केले आहे 
  • आम्ही परिस्थितीवर लक्ष ठेवून आहोत 
  • विकास आघाडी टिकवण्याची भूमिका 
  • सर्वांना विकास निधी मिळावा, सर्वांचे प्रश्न सोडवावेत ही माझी भूमिका आहे

  औरंगजेबाच्या कबरीवर डोकं टेकवणाऱ्यांसमोर गुडघे टेकून काय मिळालं? मनसेचा मुख्यमंत्र्यांना सवाल

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.