Loading...
सातारा : राज्याच्या राजकारणात मोठी उलथापालथ झाली आहे. शिवसेनेच्या अनेक आमदारांच्या बंडखोरीमुळे महाविकास आघाडीचे सरकार आता कोसळण्याच्या स्थितीत आहे. शिवसेनेचे सर्व आमदार आता गुवाहाटीत तळ ठोकून असल्याने या सरकारला धोका होता. एकनाथ शिंदे यांच्यासह अनेक आमदार सध्या बंडाच्या भोवऱ्यात सापडले आहेत.

बंडखोर आमदारांनीही उद्धव ठाकरे आणि महाविकास आघाडीवर संतप्त प्रतिक्रिया व्यक्त केल्या आहेत. सातारा जिल्ह्यातील कोरेगावचे आमदार महेश शिंदे, पाटणचे आमदार शंभूराज देसाई हेही एकनाथ शिंदे यांच्यासोबत दिसत आहेत. मात्र, याच आमदारांकडून मटा प्रतिनिधीशी खासगीत बोलताना मोठी प्रतिक्रिया आली आहे.

‘लोकनाथ एकनाथ’; एकनाथ शिंदे यांना शिवसैनिकांचा जाहीर पाठिंबा
Loading...

सर्व काही आपल्या मनाप्रमाणे घडत असते. एकनाथ शिंदे यांनी ठरविल्याप्रमाणे सर्व काही घडत असल्याचे एका आमदाराने खासगी गाण्यात सांगितले. यामुळे एकनाथ शिंदे यांनी खेळलेला खेळ यशस्वी झाला का? अशी राजकीय चर्चा सध्या सुरू आहे. शंभूराज देसाई हे सध्या साताऱ्याचे गृहराज्यमंत्री आहेत. नुकत्याच झालेल्या बंडात एकनाथ शिंदेंसोबत शंभूराज देसाईही सक्रिय आहेत. त्यामुळे महाविकास आघाडीचे सरकार पडल्यानंतर स्थापन होणाऱ्या सरकारमध्ये आता शंभूराज देसाई यांना कॅबिनेट मंत्रीपद मिळणार असल्याची चर्चा सुरू आहे.

मुंबईकर पावसाच्या प्रतीक्षेत; जूनअखेर मुंबईसह कोकणात तूट

  Maternity Is Underinsured By Companies In India: Report

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.