Loading...

महाराष्ट्राचे राजकीय संकट एकनाथ शिंदे LIVE:

मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांच्या गटाची भूमिका चुकीची आहे. अशी कारवाई करता येत नाही. सभेला उपस्थित न राहिल्याने आमदारांचे निलंबन झाल्याची देशात उदाहरणे नाहीत. आमच्याकडे संख्या आहे. अर्थात ती संख्या सिद्ध करण्याची ताकद आमच्यात आहे. ज्या महासत्तेचा उल्लेख केला गेला ती महासत्ता म्हणजे बाळासाहेब ठाकरे. शिवसेनेचे बंडखोर नेते एकनाथ शिंदे यांनी आम्हाला वेळोवेळी मदत करणार असल्याचे म्हटले आहे. एबीपी माझाला दिलेल्या खास मुलाखतीत एकनाथ शिंदे यांनी ही प्रतिक्रिया दिली.

दरम्यान, गुवाहाटी येथील रॅडिसन हॉटेलमधून सध्या राज्यात राजकीय सत्ताबदलाचा डाव रचणाऱ्या एकनाथ शिंदे यांच्या गटाची ताकद वाढत असल्याचे दिसून येत आहे. मंत्री शिंदे यांच्या गटात आमदार सामील होत असतानाच आता शिवसेनेचे अन्य बडे नेतेही एकनाथ शिंदे यांच्या समर्थनार्थ पुढे येत आहेत. राज्यातील काही माजी आमदारांना गुवाहाटी येथे हलवण्यात आल्याची माहिती आहे. शिवसेनेशी बंडखोरी केलेल्या या बड्या नेत्यांची प्रमुख मागणी महाविकास आघाडीतून बाहेर पडण्याची आहे. राष्ट्रवादीमुळे ग्रामीण भागातील शिवसेनेची ताकद कमी होत असल्याचेही या नेत्यांचे म्हणणे आहे.

  Apple Self-service Repair Goes Live. Know All Details About It

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.