Loading...
मुंबई: गेल्या काही महिन्यांपासून दाक्षिणात्य चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर चांगलीच कमाई करत आहेत. त्या तुलनेत 100 कोटींचा टप्पा ओलांडलेले काही बॉलिवूड चित्रपट आहेत. अक्षय कुमार, कंगना राणौत, आयुष्मान खुराना यांसारख्या मोठ्या नावांनीही बॉक्स ऑफिसवर चांगली कामगिरी केली नाही. दरम्यान, ‘बाहुबली’ फेम प्रभास (आदिपुरुष अभिनेता प्रभासने त्याची फी वाढवली आहे) याने त्याच्या मानधनात वाढ केल्याचे समोर आले आहे. त्याने 120 कोटी रुपयांच्या फीची मागणी केल्याचे सांगण्यात येत आहे.


‘बाहुबली’च्या दोन्ही सिनेमांनी प्रभासला जगभर प्रसिद्धी दिली. त्यामुळे प्रभासने त्याच्या मानधनात वाढ केल्याचे बॉलीवूड लाईफच्या अहवालात म्हटले आहे. त्याने आदिपुरुषाच्या निर्मात्यांकडून अतिरिक्त 20 कोटी रुपयांची मागणी केल्याचे समोर आले आहे. सध्या प्रभासची फी 90-100 कोटींच्या आसपास आहे.

हे वाच-VIDEO: ‘पक्षाच्या झेंड्याचा रंग कोणताही असो…’, प्राजक्ता माळी काय म्हणतेय?

प्रभासच्या या मागणीमुळे आदिपुरुष चित्रपटांचे निर्माते तणावाखाली असल्याचेही समोर आले आहे. जर त्याने प्रभासची ही मागणी पूर्ण केली तर त्याच्या सिनेमाचे एकूण बजेट २० टक्क्यांनी वाढेल. प्रभासची मागणी पूर्ण न झाल्यास चित्रपटाच्या सेटवर अनावश्यक परिस्थिती निर्माण होऊ शकते. त्यामुळे या चित्रपटाचे निर्माते अडचणीत सापडले आहेत.

हे वाच-‘रिया चक्रवर्तीने सुशांतसाठी औषधे खरेदी केली’, एनसीबीचा कोर्टात आरोप

प्रभासने फी वाढवल्याची बातमी अशा वेळी आली आहे जेव्हा त्याचा शेवटचा चित्रपट ‘राधेश्याम’ बॉक्स ऑफिसवर आपटला आहे. बिग बजेट चित्रपट असूनही या चित्रपटाने फारशी कमाई केली नाही. या चित्रपटाकडे प्रेक्षकांनी पाठ फिरवली होती.


‘आदिपुरुष’ हा चित्रपट पुढच्या वर्षीच्या सुरुवातीला प्रदर्शित होणार आहे. या चित्रपटात क्रिती सेनन आणि सैफ अली खान यांच्याही प्रमुख भूमिका आहेत.  Yes Bank-dhfl Scam Case: Cbi Arrests Abil Group Chairman Avinash Bhosale

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.