आनंद दिघेंचा पुतण्या घेणार एकनाथ शिंदेंची जागा?; केदार दिघे म्हणाले, “आनंद दिघे गेल्यानंतर मी…” | kedar dighe says cant fill space created by revolt of Eknath shinde scsg 91

ByPK NEWS

Jun 23, 2022 , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,Loading...

Loading...

शिवसेना नेते एकनाथ शिंदे या बंडामुळे महाराष्ट्रात मोठा राजकीय भूकंप झाला आहे. एकनाथ शिंदे गुवाहाटीमध्ये समर्थक आमदारांसह राज्यातील महाविकास आघाडी सरकार अल्पमतात आहे. या पार्श्वभूमीवर शिवसैनिकही आक्रमक झाले आहेत. दरम्यान, एकनाथ शिंदे यांचे राजकीय गुरू आनंद दिघे यांचे पुतणे केदार दिघे यांनी या विषयावर भाष्य करताना एकनाथ शिंदे यांच्या बंडामुळे निर्माण झालेली पोकळी कोण भरून काढणार, यावर मत व्यक्त केले आहे.

एकनाथ शिंदे यांच्या बंडाने ठाण्यातील शिवसेना नेतृत्वात जागा निर्माण केली आहे. त्यामुळे आता नेतृत्व कोणाकडे आहे, अशी चर्चा सुरू झाली आहे. यावर काही लोक तुमच्याशी चर्चा करत आहेत. तुम्ही हे कसे पाहता? असा सवाल केदार दिघे यांना केला. त्याला उत्तर देताना केदार दिघे म्हणाले, “आनंद दिघे साहेब गेल्यानंतर शिवसेना अंतर्गत ठाणे आणि पालघर ग्रामीण भागात मी गेली 21 वर्षे काम करत आहे. मी वयाच्या 38 व्या वर्षी राजीनामा दिला होता. कारण मला हे हवे होते. या संस्थेसाठी काम करण्यासाठी मागून येणारे तरुण, ”तो म्हणाला.

पुढे बोलताना, “एकनाथ शिंदे यांच्यानंतर रिक्त जागा भरण्याचे काम उरले आहे. एकनाथ शिंदे मंत्री होते. अनेक वर्षे ते आमदार होते. जिल्हाप्रमुख होते, संपर्क प्रमुख होते. त्यांनी अनेक पदे भूषवली आहेत. मी. माझ्याकडे पद नाही, माझ्याकडे आमदार नाही, माझ्याकडे खासदार नाही, माझ्याकडे कोणतेही पद नाही. मी स्वतःला एक सामान्य कलाकार समजतो. मग मी ही जागा भरावी का? म्हणून मला फक्त तुलना वाटते जेव्हा तेच लोक समोर असतील तेव्हा घडेल. माझ्यासाठी, दिघेसाहेबांचा पुतण्या या नात्याने संघटना मजबूत करण्यासाठी मी सर्वतोपरी प्रयत्न करेन,” ते म्हणाले.  ...तर संजय राऊत यांचा पराभव अटळ होता!

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.