Loading...
मुंबई : एकनाथ शिंदे यांच्या बंडामुळे राज्यातील राजकीय वातावरण तापले आहे. शिंदे यांच्या नाराजीनंतर सत्तासंघर्ष तीव्र झाल्याचे चित्र आहे. त्याचे पडसाद सोशल मीडियावरही उमटले. राजकीय पक्षांचे कार्यकर्ते, सामान्य नागरिक किंवा सिनेवर्ल्डमधील सेलिब्रिटी सोशल मीडियावर व्यक्त होत आहेत.
आनंद दिघे यांचा अपघात की अपघात? ‘धर्मवीर’मधला शेवटचा सीन चर्चेला उधाण आणतो
Loading...

अभिनेता सुमीर राघवन, आरोह वेलणकर, हेमंत ठोम यांच्या ट्विटची जोरदार चर्चा झाली. यानंतर आता अभिनेत्री हेमांगी कवी हिनानेही एक पोस्ट केली आहे. “आता खरा वाघ कोण म्हणायचा?” हेमांगी म्हणाली.


हेमांगीच्या या पोस्टवर अनेकांनी वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया दिल्या आहेत. एकाने ‘महाराष्ट्रात दोनच वाघ आहेत, छत्रपती शिवाजी आणि छत्रपती संभाजी महाराज’ असे म्हटले आहे. तर ‘बाई. . . अशा कमेंट्स पाहून तुम्हाला धक्का बसेल. सावधान’, असे एका वापरकर्त्याने सांगितले.
हे दु:ख जगातील कोणत्याही बापाच्या आयुष्यात येऊ नये…धर्मवीरांच्या डोळ्यात पाणी आणणारे दृश्य
अभिनेत्री दीपाली सय्यद हिनेही या सर्व घडामोडींवर ट्विट केले होते. या ट्विटमध्ये त्यांनी एकनाथ शिंदे यांचा शिवसेनेचा वाघ असा उल्लेख केला होता.

काय म्हणाल्या दीपाली सय्यद?

माननीय एकनाथ शिंदेसाहेब भाजपमध्ये येतील असे म्हणणाऱ्यांची भाजप इतकी लायकी आहे का? भाजपच्या आयटी सेलच्या लिंबू टिंबुनी सोशल मीडियावर वाद घालण्याचा प्रयत्न करू नये. शिवसेनेचा वाघ भाजपला हरवणार नाही’, असे सय्यद दीपाला म्हणाले.  Photos: Maha CM Uddhav Thackeray, Salman Khan, Riteish Deshmukh, Eknath Shinde and other celebs, political leaders attend 'Dharmaveer' trailer launch - Times of India

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.