Loading...
मुंबई, 23 जून: बॉलिवूडचे बादशाह अभिनेते अमिताभ बच्चन सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असतात. अमिताभ यांचे सोशल मीडियावर अनेक फॉलोअर्स आहेत. ते नेहमीच त्यांच्या चाहत्यांसाठी वेगवेगळे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असतात. त्यामुळे चाहते आणि बिग बी यांच्यात नेहमीच गप्पा रंगत असतात. तसाच एक फोटो अमिताभ बच्चन यांनी सोशल मीडियावर शेअर केला आहे. हा फोटो त्याच्या एका चाहत्याने तयार केला आहे (अमिताभ फॅन एक मजेदार फोटो तयार करा). त्यामुळे सध्या या फोटोची जोरदार चर्चा सुरू आहे. अमिताभ यांनी शेअर केलेला फोटो व्हायरल होत असून त्यावर मजेशीर प्रतिक्रिया येत आहेत. अमिताभने शेअर केलेला फोटो ब्लॅक अँड व्हाईटमध्ये दिसत आहे. फोटोमध्ये अमिताभच्या चेहऱ्यावर चुंबनाचे इमोजी आहेत. या फोटोवर कॅप्शनही लिहिले आहे. ‘त्यांचे डोळे आणि ते हसण्याची पद्धत’. या प्रकारचा फोटो अमिताभ यांच्या एका चाहत्याने तयार केला आहे. हा फोटो शेअर करत अमिताभ यांनीही सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले आहे.

हे वाच – ‘एक पाऊल नवीन साहसाकडे…’; मराठमोळी अभिनेत्री पूजा सावंतने ‘ती’ स्पेशल पोस्ट शेअर केली आहे

चाहत्याने तयार केलेला एक भन्नाट फोटो अमिताभ यांनी त्यांच्या इन्स्टाग्रामवर शेअर केला आहे. या फोटोसोबत त्याने मजेशीर कॅप्शनही लिहिल्या आहेत. ‘अहो, पण देवी… हसायला जागा सोडा!’, असे कॅप्शन अमिताभ यांनी लिहिले. कमेंट बॉक्समध्ये त्याच्या कॅप्शनवर हशा पिकला. या फोटोवर चाहत्यांच्या अनेक प्रतिक्रिया येत आहेत. बरेच लोक फोटो शेअर करत आहेत आणि वर्षभरात लाईक्स करत आहेत.

दरम्यान, अमिताभ बच्चन 7 दशकांहून अधिक काळ चाहत्यांच्या मनावर राज्य करत आहेत. त्याच्या अभिनयाची जादू आजही बॉलिवूडमध्ये कायम आहे. अनेक दिग्गज कलाकार त्यांच्यासोबत काम करण्यास उत्सुक आहेत. अमिताभ यांच्या आगामी ‘ब्रम्हास्त्र’ या चित्रपटाचा ट्रेलर नुकताच प्रदर्शित झाला आहे. या चित्रपटाच्या ट्रेलरला चांगला प्रतिसाद मिळाला. त्याच्या नव्या भूमिकेची आणि जिद्दी अभिनयाची चाहते वाट पाहत आहेत.

  'Brahmastra' official trailer: Ranbir Kapoor embraces the fire within and takes his place among the divine heroes of the universe - Times of India

द्वारे प्रकाशित:सायली जराड

प्रथम प्रकाशित:

मराठी बातम्या, Breaking News Marathi first on News18 Lokmat. आजच्या ताज्या बातम्या, लाइव्ह बातम्यांचे अपडेट्स वाचा, सर्वप्रथम विश्वसनीय मराठी न्यूज वेबसाईट News18 Lokmat वर.By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.