Loading...
मुंबई, 22 जून: चला रात्री खेळूया (रात्रीस खेळ चाले)
फेम शेवंता (शेवंता) ती म्हणजे सर्वांची आवडती अभिनेत्री अपूर्व नेमळेकर (अपूर्वा नेमळेकर) सोशल मीडियावर प्रचंड सक्रिय आहे. अपूर्वाने अलीकडेच तिच्या आईसोबत दुबईचा दौरा केला होता. या ट्रिपचे अनेक फोटो आणि व्हिडिओ तिने सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. तिचे सर्व फोटो चाहत्यांनी पसंत केले. अपूर्व काही दिवसांपूर्वीच तिच्या आईसोबत मुंबईला परतली आहे. मुंबईत आल्यावर पुन्हा एकदा अपूर्वाची भटकंती सुरू झाली आहे. पण अपूर्वाला काही ठिकाणी श्वास घ्यायला त्रास होतो, तिला जागा हवी असते. तेच आपण म्हणत आहोत. तिची पोस्ट सध्या सर्वांचे लक्ष वेधून घेत आहे. अपूर्वाने तिचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. ज्यामध्ये ती एका अंतराळवीराच्या वेशभूषेत दिसत आहे. हा फोटो शेअर करत अपूर्वाने लिहिले की, ‘दूषित विचारांनी हवेत श्वास घेणे खूप कठीण आहे. मला जागा हवी आहे’. या कॅप्शनसह अपूर्वाने #Realitycheck हा हॅशटॅगही शेअर केला आहे. अपूर्वने अशी पोस्ट का लिहिली, असा प्रश्नही चाहत्यांना पडला आहे. पण तिचे जास्तीत जास्त फोटो तिच्या चाहत्यांनी लाइक केले आहेत.

अपूर्वाने तिची आई, बहीण आणि भाचीसोबत वरळी येथील नेहरू सेंटरला भेट दिली. तिथे तिने हे फोटो काढले आहेत. हेही वाचा – तू तेव्हा तशी: अनामिकाच्या आईचे अस्खलित हिंदी ऐकले का? हसून डोळ्यात पाणी येईल!

अपूर्वने अंतराळवीराच्या वेशात फोटो काढला आहे. तिच्या पुढील पोस्टमध्ये, अपूर्वाने तिची आई, बहीण आणि भाचीसोबत व्हिडिओ शेअर केला आणि म्हटले, “हे माझे श्वास घेण्याची जागा आहे.” परतल्यानंतर अपूर्वनेही तिची भाची आदिकासोबत मस्ती केली. अपूर्वाने सोशल मीडियावर फोटो आणि व्हिडिओ शेअर केले आहेत.

अपूर्वा तिच्या कुटुंबाशी खूप जोडलेली आहे. अपूर्वाचेही लग्न झाले आहे पण तिच्या वैयक्तिक आयुष्यात वादळ आल्याचे बोलले जात आहे. अपूर्वाच्या वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, अपूर्व सध्या कोणत्याही टेलिव्हिजन प्लॅटफॉर्मवर दिसत नाही पण ती तिच्या आगामी प्रोजेक्टवर काम करत आहे.

  'हा शरद पोंक्षे तुच ना?' आदेश बांदेकरांचा सवाल; नेमकं काय आहे प्रकरण ?

मराठी बातम्या, Breaking News First in Marathi on News18 Lokmat. ताज्या बातम्या, लाइव्ह बातम्यांचे अपडेट्स वाचा, सर्वात आधी विश्वसनीय मराठी न्यूज वेबसाइट News18 Lokmat वर.By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.