Loading...
मुंबई : शिवसेनेचे बंडखोर नेते एकनाथ शिंदे यांच्या बंडखोरीनंतर राज्याच्या राजकारणात मोठा भूकंप झाला आहे. मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे आणि एकनाथ शिंदे यांच्यातील मतभेद आता राज्यभर उघड झाले आहेत. उद्धव ठाकरे यांनी भावनिक आवाहन करत गुवाहाटी सोडून गेलेल्या आमदारांना परत येण्याचे आवाहन केले. मात्र, त्यांचा हेतू साध्य झाला नाही. एकनाथ शिंदेही आपल्या भूमिकेवर ठाम आहेत. आता ठाकरे आणि शिंदे कायदेशीर लढाईच्या तयारीत असल्याची माहिती आहे. या सर्व परिस्थितीत एकनाथ शिंदे कार्यकर्त्यांशी किती जवळचे आणि जिव्हाळ्याचे आहेत, याचे उदाहरण पाहायला मिळाले.

हेही वाचा – शिवसेनेचा मावळा गुवाहाटीतील हॉटेल रेडिसनबाहेर पोहोचला, एकनाथ शिंदे म्हणाले…

डोंबिवलीचे उपमहापौर राम मिराशी 21 रोजी अचानक आजारी पडले. त्यांना तातडीने एम्स रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. मिराशी यांच्यावर अतिदक्षता विभागात उपचार सुरू आहेत. आपल्या शिवसैनिकाची प्रकृती खालावल्याची माहिती मंत्री एकनाथ शिंदे यांना मिळाली. त्यानंतर 23 तारखेला सायंकाळी 5.30 वाजता शिंदे यांनी थेट एम्सच्या डॉक्टरांना फोन केला. “आमचा कार्यकर्ता त्याच्या हॉस्पिटलमध्ये उपचार घेत आहे. त्याची काळजी घ्या. काही झाले तर सांगा. माझा कार्यकर्ता जगला पाहिजे,” असा सल्ला त्यांनी डॉक्टरांना दिला. एकनाथ शिंदे यांच्या फोननंतर शिवसेना प्रमुख वैद्यकीय सहाय्यता प्रमुख मंगेश चिवटे यांनी फेसबुकवर माहिती दिली.

हेही वाचा – शिवसेनेत फूट आणि मुख्यमंत्र्यांचे आजारपण; मध्यरात्री ‘मातोश्री’बाहेर आदित्य ठाकरे काय म्हणाले?

महाराष्ट्राच्या राजकारणात मोठी उलाढाल होऊ दे. महाविकास आघाडीचे सरकार पडणे अपेक्षित आहे. एवढ्या कोंडीत सापडूनही एकनाथ शिंदे यांनी कार्यकर्त्यांच्या प्रकृतीची विचारपूस केल्याने त्यांच्यावर कौतुकाचा वर्षाव होत आहे.

उद्धव ठाकरेंसमोर एकनाथ शिंदेंच्या स्पष्ट अटी; फोनवरील संभाषणात नेमके काय झाले?

  MP Board 5th and 8th results live: Result declared, get direct link for scores

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.