Loading...
उस्मानाबाद : शिवसेना नेते आणि नगरविकास मंत्री एकनाथ शिंदे यांच्या बंडानंतर राज्यात खळबळ उडाली आहे. शिवसेनेच्या अनेक आमदारांनी एकनाथ शिंदे यांना पाठिंबा दिला असून शिवसेनेचे खासदारही एकनाथ शिंदे यांच्या गटात सामील होणार असल्याची चर्चा राजकीय वर्तुळात ऐकायला मिळत आहे. मात्र, ही चर्चा केवळ अफवा असल्याचे मत उस्मानाबादचे शिवसेनेचे खासदार ओमराजे निंबाळकर यांनी व्यक्त केले आहे. सध्याच्या परिस्थितीत आणि अशा संकटात शिवसेनेचा एकही खासदार पक्ष सोडणार नाही, असे खासदार निंबाळकर म्हणाले. शिवसेनेचे खासदार एकनाथ शिंदे गटात सामील होणार असल्याची चर्चा आहे. (खा. ओमराजे निंबाळकर म्हणाले की, एकही शिवसेना खासदार एकनाथ शिंदे गटात जाणार नाही)

उद्धव ठाकरे यांनी केवळ माझ्यामुळे माझे विरोधक राणा जगजितसिंह पाटील यांना शिवसेना पक्षात घेतले नाही. विधानसभा निवडणुकीत उस्मानाबादची जागा शिवसेनेकडे होती. त्यावेळी राणा पाटील यांनी शिवसेनेच्या तिकिटावर लढण्याची तयारी दर्शवली. मात्र, माझी धडपड पाहून त्यांनी राणा पाटील यांना तिकीट नाकारले, असे खासदार निंबाळकर म्हणाले.

क्लिक करा आणि वाचा- ‘तू माझ्या मनात बसलास…’, असे म्हणत त्याने लाच स्वीकारली

उद्धव ठाकरेंनी मला खूप प्रेम आणि शक्ती दिली. त्यामुळे अशा व्यक्तीला संकटाच्या वेळी सोडून जाणे शक्य नसल्याचे सांगत त्यांनी आपली भूमिका स्पष्ट केली. माझ्या माहितीप्रमाणे शिवसेनेचा एकही खासदार पक्ष सोडणार नाही, असेही ते म्हणाले. आम्ही शिवसेनेच्या सर्व खासदारांच्या संपर्कात आहोत. त्यामुळे शिवसेनेचा एकही खासदार एकनाथ शिंदे यांच्या गटात जाणार नाही, हे मला माहीत आहे, असे खासदार निंबाळकर म्हणाले.

क्लिक करा आणि वाचा- शिवसेनेच्या आमदाराला निष्ठेचे फळ मिळाले, ही उद्धव ठाकरेंनी दिलेली मोठी भेट आहे
क्लिक करा आणि वाचा- बिक्कड शूटिंग प्रकरणी नवी माहिती, पवनचक्कीच्या निविदेवर संशयाची सुई

  "...त्यामुळे आपण पवार कुटुंबाची चिंता करू नये"; तुमच्या घरातून CM कोण होणार विचारणाऱ्या BJP नेत्याला रोहित पवारांचा टोला | Rohit Pawar Says We will take care of our family Slams BJP Leader scsg 91

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.