Loading...
मुंबई : सध्या पाकिस्तानी अभिनेत्री मीनल खान चर्चेत आहे. मीनल खान टीव्ही मालिकांमध्ये लोकप्रिय आहे. मीनल आणि तिचा पती एहसान मोहसीन नेहमीच साहसी सहलींसाठी प्रसिद्ध आहेत. मीनल खान अनेकदा आपल्या प्रवासाचे फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर करत असते. त्यात रिच ब्रेकफास्ट, लंच, डिनर असे फोटोही आहेत. ती तिच्या चाहत्यांमध्ये लोकप्रिय आहे. पण यावेळी मीनलने मोठी चूक केली.

‘शमशेरा’मध्ये रणबीरने पुन्हा एकदा केला ‘सावरियां’चा टॉवेल सीन? हा व्हिडिओ पहा

मीनल खानने इंस्टाग्राम स्टोरीवर शेअर केलेले फोटो अमेरिकन मॉडेल आणि अभिनेत्री काइलीच्या कथेसारखे होते. असेच झाले, काइली जेनरने नाश्त्याचा फोटो शेअर केला आहे. तो एक भव्य, श्रीमंत नाश्ता होता. नेमका हाच फोटो मीनलने आपल्या सोशल मीडियावर शेअर केला आहे. चाहत्यांना ते कळायला वेळ लागला नाही. मग काय, मीनलला सोशल मीडियावर टीकेला सामोरे जावे लागले.

मीनल खान सोशल मीडियावर सक्रिय असते. तिचे फॅन फॉलोइंगही खूप आहे. ती नेहमीच वेगवेगळे फोटो पोस्ट करत असते. मात्र यावेळी तिचा हा कॉपी केलेला फोटो अनेकांच्या लक्षात आला. मीनलने आतापर्यंत काढलेले फोटो काढले आहेत की कॉपी केले आहेत, हा प्रश्न आता अनेकांकडून विचारला जात आहे. मीनलला वाटले असेल की पाकिस्तानात कोणीही कायली जेनरला फॉलो करत नाही.

फोटोमध्ये नाश्त्याचा मोठा ट्रे आहे. त्यात स्ट्रॉबेरी, चेरी, पपई, आंबा, ड्रॅगन फ्रूट ही फळे दिसतात. फ्रूट सॅलड सारखी डिशही आहे. फोटोमध्ये कायली एअर असेही म्हटले आहे. हा फोटो इतका चर्चेचा विषय ठरेल, असे मीनल खानला वाटले नसेल.

राजकीय वातावरण तापलेले असताना सोशल मीडियावर मीम्सचा पाऊस पडत आहे

मजा आणि बरंच काही… सिद्धार्थ – मितालीची लंडन ट्रिप

  CGBSE12th Result 2022:Chhattisgarh Class 12 result out at cgbse.nic.in, link

By PK NEWS

Leave a Reply

Your email address will not be published.